ye^u Lp nhiu` la(m
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ye^u LP

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

♥ cỦa ank chả là gì đối vs ♥ em!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

♥ cỦa ank chả là gì đối vs ♥ em!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: ♥ cỦa ank chả là gì đối vs ♥ em!!!   ♥ cỦa ank chả là gì đối vs ♥ em!!! Icon_minitimeMon Aug 18, 2008 5:23 am

Trái tYm cỦa ank... chả là gì cả so với trái tYm cỦa em... Trái tYm cỦa ank... len lỏi mãi cũng vậy thôi... Trái tYm cỦa ank chưa xứng đáng có chỗ ngồi trong trái tYm cỦa em dù chỉ là 1 phần rất rất rất nhỏ bé... Trái tYm ank... Là cái thá gì để cho em nhớ... Trái tYm cỦa ank là cái đếch gì để đủ sức bật lên làm em đau... 1 Trái tYm nhỎ nhOi kia thì thấm thía gì để em phải khÓc kia chứ!!! Trái tYm cỦa ank... là cái đ" gì thế??? Màg nÓ mang chO ank lắm hY vỌng để rồi nÓ lại mAng ank đến lắm những điều tuyệt vỌng thế??? Trái tYm cỦa ank như 1 thứ bỌ đi ý... Tại vì nÓ mÍt ướt =)) Nhiều lần ank cÓ hỎi em về vị trì của ank trong trái tYm em... Thì giờ đây em sẽ nÓi thật chO ank biết chỗ đứng cỦa ank trong trái tYm em... Tất cả những gì ank tặng em... nÓ đều là những thứ bỎ đi ko đáng lưu giữ trOng trái tYm em... Tất cả những gì ank chO em... nÓ chỉ đáng vứt vàO sỌt rÁc... Tất cả tOàn bỘ trÁi tYm ank... chả là cái đ" gì trOng trái tYm em... HÃY QUÊN HẾT ĐÊ!!! NÓ CHẢ ĐÁNG BAO NHIÊU XU ĐÂU!!!

+> Bài này Vịt [S] tặng một người cOn trai....
http://luvlp.friendhood.net
miluxu_luv_LP
Mod
Mod
miluxu_luv_LP

Đến từ : +)e^n' tU*` +)a^u hoj? lam` j`. +)jnh. ba(t' kok' tO^ng' tie^n` ak`

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ cỦa ank chả là gì đối vs ♥ em!!!   ♥ cỦa ank chả là gì đối vs ♥ em!!! Icon_minitimeTue Sep 09, 2008 4:42 am

ta(ng. aj +)e^y' ha? Vjt. hehe, cua? anh cu. the^? naz` cai' j mo*j' dc chu*', h0k nguo*i` ta nai. hie^u? la^m` +)e^y'.
zZlovelykittenZz
Thành viên LP
Thành viên LP
zZlovelykittenZz

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ cỦa ank chả là gì đối vs ♥ em!!!   ♥ cỦa ank chả là gì đối vs ♥ em!!! Icon_minitimeThu Sep 11, 2008 8:22 am

anh là ai đấy Cool scratch Cool
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ cỦa ank chả là gì đối vs ♥ em!!!   ♥ cỦa ank chả là gì đối vs ♥ em!!! Icon_minitime

♥ cỦa ank chả là gì đối vs ♥ em!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang