ye^u Lp nhiu` la(m
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ye^u LP

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chỉ thích thôi chưa đủ!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Chỉ thích thôi chưa đủ!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chỉ thích thôi chưa đủ!!!   Chỉ thích thôi chưa đủ!!! Icon_minitimeSun Aug 17, 2008 4:54 am

Chỉ thích thôi... Là qUá ít phải kO ank??? Chỉ thích thôi... cÓ phải... Chỉ thích thôi là vô vọng... Chỉ thích thôi cÓ lẽ là chưa đủ... Chỉ thích ank... Ko iêu ank... Vậy là Quá ít.... Chỉ thích ank... em chỉ thích ank thôi ank ơi!!!! EM chưa thể iêu ank... Dù cÓ thế nàO đi nữa... Ank với em... Sẽ cÓ 1 khOảng cách... Và khOẢng cách đó là khOảng cách cỦa trái tYm... KO thể gần ank đến 1 bước... Ko thể nhìn ank lâu mãi đc... Nhưng... EM cŨng kO quen khi ko đc nhìn ank từ xa... Em chỉ biết đứng ở 1 gÓc nhìn ank... Chỉ cÓ nhìn... và nhìn... Còn biết làm saO đây... Sao để đc nói với ank dù chỉ 1 câu "em yêu ank" Làm saO để đc đứng gần ank... Đc bước đi cÙng nhau... Làm saO để đc nhìn ank ... Nhìn thật lâu chứ ko phải nhìn 1 lúc... Làm saO.??? Các câu hỎi đÓ cứ lần lượt đặt ra... Nhưng nÓ và ank cŨng cÓ 1 khOảng cách về tình cảm đó là khOảng cách nÓ chỉ thích ank... KO yêu ank... nÓ sẽ ko buỐn khj ank có người khác cÙng sánh bước với người cOn gÁi khác... Nó sẽ ko buỒn khi ank ko quan tâm đến nÓ... Tất kả... Tất kả những gì cỦa ank... Nó sẽ ko quan tâm... Tất kả mỌi thứ trên đời này... Tất cả nÓ sẽ ko màng tới....Vì nÓ biết... Nó và ank... Chỉ cÓ thể là bạn... bạn bt... CHO dù nÓ thích ank thế nàO đi nữa.... Tất kả những gì nÓ dành cho ank bây h... Sẽ tan vaÒ hư vô khi nÓ bước đi bên ai kia rồi.... Và người đó ko phải là ank... Vì nÓ chỉ thích ank thôi chưa đủ làm cOn tYm nÓ đau... KAKAKA!!!

Đọc xOng kO ai trả lời là đệ tử cỦa Ruồi!!! Ờ ờ ờ
http://luvlp.friendhood.net
Nhjm_cOn
Mod
Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ thích thôi chưa đủ!!!   Chỉ thích thôi chưa đủ!!! Icon_minitimeSun Aug 17, 2008 5:03 am

Vyt oy! nhjm bit vyt rat dau kho nhg vyt van chiu dug. vyt hay co len, du chi la` 1 tia hy vog vyt cug fai dat
CO^ LE^N VYT. OY!!!
miluxu_luv_LP
Mod
Mod
miluxu_luv_LP

Đến từ : +)e^n' tU*` +)a^u hoj? lam` j`. +)jnh. ba(t' kok' tO^ng' tie^n` ak`

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ thích thôi chưa đủ!!!   Chỉ thích thôi chưa đủ!!! Icon_minitimeSun Aug 17, 2008 5:31 am

[b][i][u]Vịt oy, nói về ai đấy. Nhưng dù sao thỳ Xù cũng vẫn ủng hộ Vịt lol! king
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ thích thôi chưa đủ!!!   Chỉ thích thôi chưa đủ!!! Icon_minitimeSun Aug 17, 2008 6:21 am

@Xù:Tớ viết về tớ trước đây... NHưng bây h ko thế đâu... Hyhy
@Nhím: Thanks bạn yêu của tớ... tớ cũng chúc cậu hạnh phúc :X
http://luvlp.friendhood.net
thOcOn
Thành viên LP
Thành viên LP

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ thích thôi chưa đủ!!!   Chỉ thích thôi chưa đủ!!! Icon_minitimeSun Aug 17, 2008 6:31 am

geek Thi'x 1 n`g ko kho' da^u Vyt. a.k.....E ha~y cu*' thix' 1 n`g = ca? tra'i ♥ e dy....Ro^y` pe' ju kua? chy. se~ t`ym dc 1 chan`g hoa`ng tu*? cua? do+`i m`ik ..... drunken Co' the^? a i' chu*A fai? na` hoa`ng tu*? tha^t su*. kua? e ma`k tho^y lol! HA~y cu*o+`j le^n e no+'....:X:*
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ thích thôi chưa đủ!!!   Chỉ thích thôi chưa đủ!!! Icon_minitime

Chỉ thích thôi chưa đủ!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang