ye^u Lp nhiu` la(m
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ye^u LP

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

!Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!!

Go down 
Admin
chuOtcRz
6 posters
Tác giảThông điệp
chuOtcRz
Mod
Mod

!Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: !Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!!   !Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!! Icon_minitimeSat Aug 16, 2008 7:10 am

Dank`cho dua bi. 7tynk!
Biết rằng tình yêu không tồn tại giữa hai chúng ta nhưng sao em cứ hi vọng và chờ đợi. Giá như có thể, em sẽ giữ cho tình bạn của hai đứa mãi mãi trong veo như ngày nào. Nhưng cuộc sống mà anh, tình cảm em giành cho anh không dừng lại ở tình bạn nữa rồi, em muốn chúng ta đến gần nhau hơn. Còn anh thì không, anh vẫn chỉ làm bạn,anh em với em. Em hiểu lắm mà, nên tình cảm em giành cho anh em chỉ biết giấu kín trong lòng, rồi một ngày cũg không thể dấu mãi, Chúng ta cứ im lặng cho đến ngày hôm nay…

Anh có biết là em đã “chú ý” đến anh hơn nửa năm rồi ko? Một ngày, bỗng nhiên em thấy mình nhớ anh, đã mấy đêm em mất ngủ chỉ vì nhớ anh đấy! Em tự hỏi mình: sao bỗng dưng anh cứ xuất hiện trong đầu em? Lạ quá! Tụi bạn cũng thấy ngạc nhiên vì luôn có anh xuất hiện trong bất cứ câu chuyện nào em kể. Dần dần, tụi nó, nhận ra một điều động trời là… em thích anh! Nhưng sự việc wá tàn nhẫn đối với một đứa trẻ kon như em. Anh đã jêu người #. Mà điển hình là đã thích người #...Sad(

Ừ, thì em thích anh đó! Nhưng mà tại sao em lại thích anh nhỉ? Em cũng chẳng hiểu nổi nữa…chuối ghê~~!
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: !Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!!   !Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!! Icon_minitimeSat Aug 16, 2008 10:49 pm

kakaka... bUồn thế!!! T_T
http://luvlp.friendhood.net
Nhjm_cOn
Mod
Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: !Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!!   !Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!! Icon_minitimeSun Aug 17, 2008 4:29 am

chy. i^u of e oy! du a y k chap nhan chy. nhg chy van fai doi dien vs su that chu? chy cu vui len di, rui co 1 ngay nao do chy se wen dc ng ay
miluxu_luv_LP
Mod
Mod
miluxu_luv_LP

Đến từ : +)e^n' tU*` +)a^u hoj? lam` j`. +)jnh. ba(t' kok' tO^ng' tie^n` ak`

Bài gửiTiêu đề: Re: !Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!!   !Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!! Icon_minitimeSun Aug 17, 2008 5:37 am

Chuột yêu ak, hãy cố gắng vượt wa nớz, rồi nó cũng sẽ trôi wa thôy. Cố lên!!!... lol! I love you Mad:x
thOcOn
Thành viên LP
Thành viên LP

Bài gửiTiêu đề: Re: !Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!!   !Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!! Icon_minitimeSun Aug 17, 2008 6:39 am

Razz C` ye^u kua? V ha~y cu*' ku*o+`i le^n naz.....D`u ba^y h a i' se~ ko cha^'p nha^n. tc cua? C` th`y ha~y ku*' hi vo.ng dy .Bi'k da^u 1 n`ga`y na`o do' a i' se~ hju? va` ko koi C` la` 1 pe' ngo^'x nnu*~A t`hy sao??? Wink Ku*o+`i tu*o+`i le^n C` ie^u no+'....:X
chuOtcRz
Mod
Mod

Bài gửiTiêu đề: Nan? nun   !Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!! Icon_minitimeMon Aug 18, 2008 7:17 am

C chan mun chet nUn Sad( hjx hjx
Thanks Xu`, Nhjm ju wua? chy, con V ha^m ham^ Smile) nhaz Sad ko bjk co dc hok nua~ Sad
zZlovelykittenZz
Thành viên LP
Thành viên LP
zZlovelykittenZz

Bài gửiTiêu đề: Eo oi sao ma` bun` the' :((. Kho tha^n trag ha^m qua? to*':((. Nhu*ng ma` du*g` bun` nhe' vif to*' lun o*? be^n ca^u. ne` :)   !Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!! Icon_minitimeSat Aug 30, 2008 8:10 am

chuOtcRz đã viết:
Dank`cho dua bi. 7tynk!
Biết rằng tình yêu không tồn tại giữa hai chúng ta nhưng sao em cứ hi vọng và chờ đợi. Giá như có thể, em sẽ giữ cho tình bạn của hai đứa mãi mãi trong veo như ngày nào. Nhưng cuộc sống mà anh, tình cảm em giành cho anh không dừng lại ở tình bạn nữa rồi, em muốn chúng ta đến gần nhau hơn. Còn anh thì không, anh vẫn chỉ làm bạn,anh em với em. Em hiểu lắm mà, nên tình cảm em giành cho anh em chỉ biết giấu kín trong lòng, rồi một ngày cũg không thể dấu mãi, Chúng ta cứ im lặng cho đến ngày hôm nay…

Anh có biết là em đã “chú ý” đến anh hơn nửa năm rồi ko? Một ngày, bỗng nhiên em thấy mình nhớ anh, đã mấy đêm em mất ngủ chỉ vì nhớ anh đấy! Em tự hỏi mình: sao bỗng dưng anh cứ xuất hiện trong đầu em? Lạ quá! Tụi bạn cũng thấy ngạc nhiên vì luôn có anh xuất hiện trong bất cứ câu chuyện nào em kể. Dần dần, tụi nó, nhận ra một điều động trời là… em thích anh! Nhưng sự việc wá tàn nhẫn đối với một đứa trẻ kon như em. Anh đã jêu người #. Mà điển hình là đã thích người #...Sad(

Ừ, thì em thích anh đó! Nhưng mà tại sao em lại thích anh nhỉ? Em cũng chẳng hiểu nổi nữa…chuối ghê~~!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: !Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!!   !Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!! Icon_minitime

!Em thích anh… đồ ngốc ạ! - Bai`moi' ruoi`bau^!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang